onbet8.net
Thứ tư, 11/01/2023

trang web cá cược bóng đá

Thứ năm, 13/10/2022 05:47 (GMT+7)
Nguyễn Tiến Sáng
Nguyễn Tiến Sáng
BTV Thể thao

trang web cá cược bóng đá

trang web cá cược bóng đá

Lịch thi đấu Europa League 

- 23h45 ngày 13/10: Bảng D - Union St.Gilloise vs SC Braga

- 23h45 ngày 13/10: Bảng A - Bodoe/Glimt vs Arsenal  

- 23h45 ngày 13/10: Bảng C - Real Betis vs Roma 

- 23h45 ngày 13/10: Bảng B - Larnaca vs Fenerbahce

- 23h45 ngày 13/10: Bảng B - Dynamo Kyiv vs Rennes

- 23h45 ngày 13/10: Bảng G - Nantes vs Freiburg

- 23h45 ngày 13/10: Bảng G - Qarabag Futbol Klubu vs Olympiacos

- 23h45 ngày 13/10: Bảng F - Feyenoord vs FC Midtjylland

- 02h00 ngày 14/10: Bảng E - Man United vs Omonia Nicosia

Man Utd Europa League
Man Utd sẽ tiếp đón đối thủ đến từ Đảo Síp trên sân nhà ở lượt trận Europa League sắp tới

- 02h00 ngày 14/10: Bảng E - Sociedad vs FC Sheriff

- 02h00 ngày 14/10: Bảng F - Lazio vs Sturm Graz

- 02h00 ngày 14/10: Bảng D - Union Berlin vs Malmo FF

- 02h00 ngày 14/10: Bảng H - Trabzonspor vs Monaco

- 02h00 ngày 14/10: Bảng H - Ferencvaros vs Crvena Zvezda

- 02h00 ngày 14/10: Bảng A - PSV vs Zuerich  

- 02h00 ngày 14/10: Bảng C - Ludogorets vs HJK Helsinki

Lịch thi đấu Europa Conference League 

- 23h45 ngày 13/10: Bảng A - Istanbul Basaksehir vs RFS

- 23h45 ngày 13/10: Bảng D - Partizan Beograd vs FC Cologne

- 23h45 ngày 13/10: Bảng F - Djurgaarden vs Gent

- 23h45 ngày 13/10: Bảng G - CFR Cluj vs Slavia Prague

- 23h45 ngày 13/10: Bảng H - Slovan Bratislava vs Basel

- 23h45 ngày 13/10: Bảng A - Fiorentina vs Hearts

- 23h45 ngày 13/10: Bảng C - Austria Wien vs Villarreal

- 23h45 ngày 13/10: Bảng E - Apollon Limassol vs AZ Alkmaar

- 02h00 ngày 14/10: Bảng B - West Ham vs Anderlecht

- 02h00 ngày 14/10: Bảng G - Ballkani vs Sivasspor

- 02h00 ngày 14/10: Bảng H - Zalgiris Vilnius vs Pyunik

- 02h00 ngày 14/10: Bảng C - Hapoel Beer Sheva vs Lech Poznan

- 02h00 ngày 14/10: Bảng E - FC Vaduz vs SC Dnipro-1

- 02h00 ngày 14/10: Bảng D - Nice vs Slovacko

- 02h00 ngày 14/10: Bảng B - FC FCSB vs Silkeborg

- 02h00 ngày 14/10: Bảng F - Shamrock Rovers vs Molde

Lịch thi đấu giải VĐQG Indonesia 

- 16h00 ngày 13/10: PSM Makassar vs Persita Tangerang

- 20h30 ngày 13/10: RANS Nusantara vs Persikabo 1973

trang web cá cược bóng đá